18+ Health Health Benifit Sex & Health Skin Care

એકની એક સેક્સ પોઝિશનથી કંટાળી ગયા છો તો ટ્રાય કંઇક નવું જાણો……

જો તમે પણ એક મિશનરી સેક્સ પોઝિશનને રોજ અને વારંવાર કરીને કંટાળી ગયા છો અને તમારી સેક્સ લાઇફમાં કંઇક નવું લાવવા માંગો છો, સેક્સ લાઇફને સ્પાઇસી અને એડવેન્ચર્સ બનાવવા માંગો છો તો અમે તમારી મદદ કરી શકીએ છીએ. અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ કેટલીક એવી સેક્સ પોઝિશન્સ અંગે જેને તમે પહેલા ક્યારેય ટ્રાય નહીં કરી હોય.

તમારા બેડરૂમથી બહાર નીકળો અને ઘરના કોઇ રસપ્રદ ખૂણો શોધો. આ સેક્સ પોઝિશન અપનાવવા માટે તમે વોશિંગ મશીનની જરૂર પડશે. ફીમેલ પાર્ટનર વોશિંગ મશીન પર બેસે છે અને તેના પગને મેલ પાર્ટનર ચારેય તરફ લપેટી લે છે અને મેલ પાર્ટનર આગળથી એન્ટર કરશે. આ દરમિયાન તમે ઇચ્છો તો પાર્ટનરને હગ કરો કિસ કરો. જે પણ ઇરોટિક વસ્તુઓ ઇચ્છો તો પાર્ટનર સાથે કરી શકો છો.


સ્પૂનિંગ પોઝિશન
સ્પૂનિંગ સેક્સ પોઝિશનને આમ તો તમે ક્યારેય પણ કરી શકો છો પરંતુ પીરિયડ્સ સેક્સ માટે આ એકદમ પરફેક્ટ છે. આ પોઝિશનમાં ફિમેલ પાર્ટનરની ક્લિટરિસ રીજન સુધી મેલ પાર્ટનર સહેલાઇથી પહોંચી જાય છે અને વધારે પ્લેજર મળે છે.

Related posts

જાણો બેસ્ટ શારીરિક સંબંધની લાઇફ માટે ખાવાનામાં સામેલ કરો આ વસ્તુઓ, કેવી પડશે મજા…..

cradmin

મોબાઈલની સ્ક્રીન કલાકો સુધી જોવાથી થઈ શકે છે આ ખતરનાક રોગ

cradmin

છોકરીને કિસ કરતી વખતે છોકરાઓએ આ ભાગ પર રાખવો જોઈએ હાથ, ફિલિંગમા થાય વધારો જાણો

cradmin

Leave a Comment